DÂY NHẢY QUANG SC/UPC-SC/UPC, ĐA MODE OM3 DUPLEX DÀI 10M
Mã sản phẩm : OM3DaySUSU3.010m
Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC, đa mode (multimode) OM 3 (50/125), Duplex, 3.0mm, dài 10m

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Multi-mode OM3 SC-SC:

Đầu kết nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
Kiểu sợi quang: 50/125µm
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: 850nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng
Dây nhảy quang multimode vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data
Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-32
Giá :
Kích thước :
Số lượng
Chi tiết sản phẩm

Giới thiệu sản phẩm

Dây cáp đa mode ( Multimode) có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850.Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn.

Tốc độ truyền tải thông tin lên đến 1G là điểm mười của dây nhảy quang OM3 SC -SC cũng như các loại dây nhảy quang OM3 khác với hệ thống những người tiêu dùng thông minh.Chúng giúp cải thiện và khai thác tối đa hiệu suất của công việc.

Dây nhảy quang đa mode OM3 SC-SC , Dây nhảy quang đa mode OM3  SC-LC, Dây nhảy quang đa mode OM3  LC-LC, Dây nhảy quang đa mode OM3  ST-ST…

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 SC - SC

DÂY NHẢY QUANG Đa mode (MULTIMODE) OM3 SC – SC.

 

Dây nhảy quang Đa Mode multimode OM3 có màu  ( màu xanh ), sợi quang có đường kính 3.0mm đường kính cho đầu nối SC. Đặc biệt, chúng còn trang bị lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại. Chúng là loại thiết bị được sử dụng nhiều trong các ngành công nghiệp, phù hợp với ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro;

Thông tin chi tiết Dây nhảy quang đa mode ( Multimode OM3 )SC - SC

Dây nhảy quang Đa Mode (Multimode OM3) SC - SC

Dây nhảy quang đa mode (multimode SC-SC) OM3 được thiết kế với đường kính 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC,và ở chuẩn: SC-SC

Ứng dụng:

- Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang

- Mạng truyền hình cáp trung tâm 1G 10G 40G 100G

- Hệ thống thông tin quang

- Mạng truy cập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode OM3 SC-SC

- Đường kính cáp:3.0mm

- Suy hao chèn: ≤0.3dB

- Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB

- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

- Bước sóng: 850nm

Công ty Chúng tôi có nhận làm sản phẩm có chiều dài và chuẩn loại theo yêu cầu của khách hàng.
Các chiều dài ; 0.5m,1m,2m,3m,5m,10m,15m,20m, 30m, 50m, …v.vv
Mọi chi tiết đặt hàng khách hàng liện hệ: 0916.000.339, Phước hoặc email tmphuocvn@gmail.com

Sản phẩm liên quan
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG: 0916 000 339
HÀNH CHÍNH: 091.9955.991
KẾ TOÁN: 091.773.9929
Liên hệ

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MINH PHƯỚC

Mã số thuế   : 0313120792

Địa chỉ: 26/5 đường số 7 , Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Email: tmphuocvn@gmail.com
Hotline: 0916 000 339 - 0919955991
Website: www.kinhodanhduan.com.vn

Hỗ trợ kinh doanh
Hỗ trợ kỹ thuật
1
Bạn cần hỗ trợ?